Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำวิธีเพิ่มคะแนน toeic ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ อยากขอคำแนะนำครับ เนื่องจากอยากเพิ่มคะแนน toeic ให้มากขึ้นเพื่อใช้ยื่นเพิ่มสวัสดิการภาษาของบริษัท ซึ่งให้ค่อนข้างเยอะเหมือนกัน ตามระดับคะแนนที่สอบได้. เบื้องต้นต้องการ 500 คะแนนครับ จริงๆแล้วอยากหาติวเตอร์ช่วยติวครับ หลังไมค์ได้ เอาเป็นเสาร์อาทิตย์ครับ ตอนนี้ผมได้ประมาณ 460 คะแนน.เองสอบมา 3 ครั้งแล้ว เข้า course toeic แล้ว  เชงกันตัวเองเหมือนกันครับ หรือว่าใครมีเทคนิคดีๆ แนะนำหน่อยครับ อยาก up คะแนนก่อนสิ้นปี
ปล.สำหรับน้องคนไหนที่จบ engineer มาตอนนี้ บ.ผมเปิดรับ 30 ตำแหน่ง บ.electronic ครับ ที่เกตย์เวย์ฉะเชิงเทรา. ไฟฟ้า เครื่องกล IE
เงินเดือนรวมสวัสดิการ ok ระดับหนึ่งนะแต่ไม่เท่าโชนอมตะ
กรณียื่นtoeic ด้วย บวกสวัสดิการ toeic ดังนี้
500 -599.=3000฿
600-699= 5000฿
700-799=10000฿
800 up = 15000฿
จ่ายทุกเดือนครับ
ใครสนใจหลังไมค์ได้ครับ

จากคุณ : boonprawong
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 54 22:03:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com