Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอ comment ราคาเมนูไอศครีมหน่อยครับ เท่านี้ ok ไม๊ครับ ? (มีรูป) ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ร้านอยู่แถว 4 แยกเกษตร แล้วกำลังจะลองออกเมนูใหม่เป็นไอศครีมวาฟเฟิล แล้วจะขายกลุ่มนักศึกษามหาลัยเป็นหลัก

ถ้าจะตั้งเมนู (ตามรูป) ที่ 20 บาท

ไม่ทราบว่าถ้าจะขายแบบเน้น Volume ราคานี้เหมาะสมไม๊ครับ ?

ช่วย ment หน่อยนะครับ ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมแจ้งได้นะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ

แก้ไขเมื่อ 16 พ.ย. 54 02:39:21

จากคุณ : jojopat
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 02:38:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com