Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้จังว่าแหล่งขายกระเป๋า รองเท้า แฟชั่น อยู่ที่ไหนบ้างคะ ช่วยหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

1. พอดีว่าอยากเปิดร้านขายกระเป๋าแฟชั่นน่ะค่ะ แต่อยากได้เกรดที่ดีๆหน่อย แต่ไม่รู้ว่าจะไปหาแหล่ง
ขายส่งจากที่ไหน เพราะที่เคยได้ยินมาก็มีที่โบ๊เบ๊ แพลททินั่ม แล้วก็ประตูน้ำ แต่ไม่รู้เหมือนกันว่า

เกรดของสินค้ามันเป็นยังไงอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

2. แล้วก็อยากทราบแหล่งขายส่งรองเท้าแฟชั่นด้วยน่ะค่ะ เป็นประเภทรองเท้าแตะผู้หญิง สีสัน

สวยงาม ที่ส่วนใหญ่เค้าขายกันคู่ละ 100 บาทน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าจะเป็นแหล่งเดียวกันกับกระเป๋ารึป่าวคะ

แบบว่าอยากจะเปิดร้านขายกระเป๋า รองเท้า อะไรประมาณนี้น่ะค่ะ เลยอยากได้รับคำแนะนำจากชาวพันทิพด้วยอ่ะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : Mootorn24
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 54 13:20:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com