Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตีโจทหน่อย ร้านเราขาดอะไรไป ???? ติดต่อทีมงาน

สิ้นค้า           : ลูกชิ้นหมู (เฟรนไช)
รสชาติลูกชิ้น : อร่อย (จากการให้หลายๆคนได้ชิม)
น้ำจิ้ม           : อร่อย
ที่ตั้งร้าน       : เป็นทางแยก คนพรุกพร่าน ผ่านไปมาเยอะมาก ร้านอยู่ตรงข้าม
                   ร้านสะดวกซื้อ ตอนเย็นจะเป็นตลาดนัดขนาดย่อมๆ คนเดินปาน
                   กลาง
รบกวนหน่อยคะ ช่วยดูทีร้านเราขาดอะไรไป คือ เรามองๆ แล้วทำเล รถผ่าน
เยอะ แต่ไม่ค่อย จอดเท่าไหร่ จะจอดก็เข้าแต่ร้านสะดวกซื้อ แต่ยอดขายยัง
ไม่ดีเท่าไหร่คะ เราควรปรับปรุงร้านอย่างไรให้คนเข้ามากขึ้นดีคะ

*เพิ่มเติมข้อความคะ
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแนะนำนะคะ พอดีแม่ค้าเพิ่งเปิดรานได้ 1 อาทิตเองคะ
แล้วร้านเปิดแค่ตอนเย็นเพราะกลางวันแม่ค้าทำงานประจำคะ

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 54 08:46:08

จากคุณ : ChabaKaewสีเพลิง
เขียนเมื่อ : 21 ธ.ค. 54 15:08:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com