Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>ใครเปิดร้านออนไลน์เจอเมลล์วันละ 6-10 หน้าเหมือนผมไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ใครเปิดร้านออนไลน์เจอเมลล์วันละ 6-10 หน้าเหมือนผมไหมครับ ?

อยากรู้ว่าจัดการกันยังไง เพราะว่า แค่ตอบเมลล์ก็ไม่มีเวลาเอาไปพัฒนาเวปไซต์ตัวเอง และทำงานอื่นๆแล้ว มันเยอะมากๆ ไหนจะเมลล์แจ้งยอด ผสมเมลล?สั่งของ

ปกติผมขายส่งด้วย บางเมลล์เช็คสตอกนานมาก (ร่วม ชม.ก็มี)

เคยจ้างคนมาตอบ แต่โดนขโมยลูกค้าซะงั้น ผ่านมา 2 คนเข็ดเลย ตอบเองก็ได้ -*-

และสิ่งที่กลัวคือ มันจะเป็นวงเวียน

สมมติว่าสักวันเวปผมเริ่มเก่า คนไม่สนใจ ไม่อัพเดทไปสั่งเวปอื่น ผมมีเวลาไปพัฒนา ก็จะทำให้ผมขายดีใหม่ พอขายดีใหม่ ก็ไม่มีเวลาอีก กรำ

หาคนมาช่วยก็ยากมากกกกกกกกก เพราะเราเป็นเพียง SME ไม่ค่อยมีคนเก่งอยากมาฝากความมั่นคงให้เท่าไหร่

ท่านใดมีวิธีบริหารช่วยชี้แนะด้วยครับ

ปล. ไม่รวมโทรศัพท์ ร้านปิดเปิด 13.00 (แจ้งไว้ในเวปแล้ว) ตื่นมาดูทีไร 50-60 สายทุกที บางคนก็โทรซํ้าๆ T_T ลูกค้าไม่เคยโทรตรงเวลาเลย ทำให้งานเข้าหนักขึ้นไปอีก

สรุปเป็นกระทู้ระบายใช่ไหมนี่ ><

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 55 03:29:51

จากคุณ : Prinus
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 55 02:11:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com