Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้ จุดต่ำสุด-สูงสุด ของชีวิต บางคนน่าสนใจมาก อยากให้ขยายความถึง " วิธีการ " ที่ใช้ด้วยค่ะ ( ถ้ามีเวลา ฮ่าๆๆ ){แตกประเด็นจาก B11617336} ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้เดิม

สังเกตว่า กรณีศึกษาของบางคน น่าสนใจมากๆ แต่ผู้ตอบกระทู้บอกแค่สถานการณ์ของความตกต่ำ และสถานการณ์เมื่อแก้ไขปัญหาได้แล้ว

แต่ไม่ได้พูดถึง  " วิธีการ " ที่ใช้ เพื่อแก้ไขปัญหาชีวิต ในช่วงตกต่ำ จนพัฒนาคุณชีวิตให้ดีขึ้นมาได้น่ะค่ะ

ถ้ามีเวลา อยากให้หลายๆคนมาขยายความด้วยก็น่าจะเป็นประโยชน์นะคะ.....ถ้ามีเวลา  555+

ปล. โดยส่วนตัว อยากทราบ กรณีของคุณ Morning Star ค่ะ  555+  เพราะเคยหลังไมค์ไปหาแกนานแล้ว  แกไม่ตอบค่ะ  ฮ่าๆๆๆ  ^_^

จากคุณ : จำฉันได้ไหม
เขียนเมื่อ : 30 ม.ค. 55 13:09:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com