Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะส่งของมากระจายในกรุงเทพ มีขนส่งที่รับขนของไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ผมอยู่ที่เชียงใหม่ครับ จะส่งสินค้ามากระจายให้ลูกค้าในกรุงเทพ แต่ตอนนี้เพิ่งวางแผนในการกระจายสินค้าแต่คาดว่าปริมาณการขายจะยังน้อยมากๆอยู่ครับ
อยากสอบถามหน่อยครับว่าเพื่อนๆ พี่ๆ พอจะแนะนำหน่อยครับว่ามีวิธีในการกระจายสินค้ายังไงบ้างครับ
ตอนนี้ผมคิดว่าจะใช้วิธีส่งของทางขนส่ง ให้ไปลงที่ท่าแล้วหาคนมารับ ตรงนี้เป็นปัญหาของผมอยู่ครับว่าจะไว้ใจได้ยังไงว่าเค้าจะไปส่งของให้ลูกค้าผมโดยไม่รับของแล้วชิ่งไป และค่าขนส่งด้วยครับมันจะโหดขนาดไหน
ขอคำแนะนำหน่อยครับว่ามีวิธีอื่นอีกไหมครับที่จะสามารถกระจายสินค้าได้ง่าย ควบคุมได้และต้นทุนไม่แพงจนเกินไป
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ ^__^

จากคุณ : Lekazee
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 55 22:15:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com