Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่หัดขับ มีปัญหากับการเปิดร้านในEbay ติดต่อทีมงาน

เป็นมือใหม่พึ่งลองขายของในเวปค่ะ  พอดีจขกท.ขายสินค้าอยู่แล้วในเวปต่างประเทศเวปหนึ่ง  แล้วสนใจอยากลองสมัครขายใน Ebay ด้วย  ปกติไม่ได้ใช้บัตรเครดิตค่ะ  กับเวปเดิมที่ขายอยู่ใช้ข้อมูลของบัตรเดบิตแทน   ไม่มีปัญหา  กับทางEbayที่มีช่องให้กรอกตัวบัตรเครดิต  จขกท.ก็ใช้ข้อมูลของบัตรเดบิตเดิมกรอกลงไป( บัตรนี้เปิดพ่วงกับบัญชีPaypal ไว้แล้วค่ะ )  แต่ทางเวปบอกว่าบัตรนี้ใช้ไม่ได้   อยากรบกวนถามว่า  เป็นเพราะบัตรที่ใช้เป็นบัตรเดบิต  หรือ เพราะบัตร+บัญชีPaypalที่เปิดใช้  มันใช้ซ้ำกันไม่ได้   ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ

ขอโทษด้วยนะคะ  พอดีหาเหตุผลเองไม่ได้จริงๆค่ะ

จากคุณ : เย็นวันจันทร์
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 55 08:36:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com