Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนคุย หน้าตาแบบไหนดูน่ารักที่สุด ติดต่อทีมงาน

ส่วนใหญ่ลูกค้าที่เป็นผู้หญิง จะสาวน้อยหรือสาวมากก็ตาม
มักจะชอบส่งใบหน้าแบบต่างๆ มากับข้อความเสมอ
ช่วยให้รู้สึกว่าข้อความไม่ห้วน พิมพ์ส่งมาด้วยใบหน้ายิ้มแย้ม
ผมว่ามันก็มีส่วนนิดๆ ทำให้เรารู้สึกอยากคุยด้วย อยากตอบคำถาม
บางครั้งส่งมาทวงถามสินค้า ถ้ามีหน้ายิ้มลงท้ายมาด้วย
เราก็ยิ้มได้ที่ลูกค้ายังไม่ได้เคือง แค่ถามเฉยๆ

ส่งของหรือยังคะ ^_^

ได้รับเงินโอนหรือยัง *_*

ได้รับของแล้วค่ะ _/|\_

ลืมแจ้งโอนค่ะ :-p

ผู้ชายบางคนก็มีแอบแอ๊บเหมือนกันครับ แต่ไม่เยอะเท่าไหร
่ ถ้าเยอะคงจะดูแปลกๆ นะผมว่า

แบบที่ท็อปฮิตที่สุดผมว่าน่าจะอันนี้นะครับ ^^

ใครเจอแบบแปลกๆ หรือมีเรื่องสนุกๆ เกี่ยวกับสัญลักษณ์หน้าตา ก็มาเล่าสู่กันฟังได้นะครับ *_^

จากคุณ : PoojeeChunn
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 55 08:56:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com