Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจะร้องไห้ วันนี้ขายของได้แล้วคับ ติดต่อทีมงาน

ผมเปิดร้านขายของมานานประมาณเกือบ 4 เดือนได้ ขายในเฟสบ้าง และก็มีเว็บเป็นของตัวเอง

ก็มีคนซื้อน่ะ แต่ก็เป็นคนรู้จักกันทั้งนั้น ไม่มีแบบคนที่อยู่ไกลๆ คนที่เราไม่รู้จักอ่ะ

วันนี้เลิกงานมาตอนเช้าก็เปิดมาดูร้านเป็นปกติก็เปิดดูเมล์ที่ทางระบบส่งมาให้ก็นึกว่าจะเป็นโฆษณาจากทางระบบ

แต่ตกใจมากกกกกกกกกกกกกกกกมีออร์เดอร์เข้ามา แบบดีใจอ่ะ รีบตอบเมล์กลับทันที ทำไรไม่ถูกเลย 5555 แบบตื้นตันมากอ่ะ แล้วคนที่ซื้อสินค้าไกลกันมากด้วย  

ก็เลยตัดสินใจแถมสินค้าให้อีกตัวหนึ่งเพื่อเป็นการขอบคุณที่เข้ามาดูเว็บเรา ถึงแม้จะเกือบขาดทุนก็ตาม 5555

ขอบคุณลูกค้าท่านั้นจริงๆ ขอบคุณมากๆๆๆๆคับ

จากคุณ : ไม่รู้ใครอ่ะ
เขียนเมื่อ : วันจักรี 55 15:59:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com