Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำเครื่อง FAX ที่ใช้กระดาษ A4 ให้ที่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่า ที่ออฟฟิศ ใช้อยู่เป็นกระดาษต่อเนื่อง
แต่จะประสบปัญหาตรงที่ กระดาษชอบจาง เมื่อนานไป
เอกสารทุกอย่างที่เข้า FAX  เข้ามาจึงต้องมา ซีลอคซ้ำใหม่หมด
เลยคิดว่า อยากจะได้เครื่อง FAX ที่เป็นกระดาษ A4 เลย
จะได้ไม่ต้องทำงานสองต่อ มาซีลอคซ้ำ ค่ะ
แต่ไม่แน่ใจว่า ท่านอื่น ทำเหมือนกันรึปล่าวค่ะ
หรือมีความเห็นว่า การซีลอคซ้ำประหยัดกว่ารึปล่าวค่ะ
เพราะได้ยินมาว่า เครื่อง FAX แบบ A4 ราคาค่อนข้างสูง
อย่างไรรบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : Milo_oValtinE
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 17:53:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com