Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การสมัครงานที่ SCG ติดต่อทีมงาน

คือมีเรื่องจะถามหน่อยค่ะ เราจบมาได้เดือนกว่าๆ พอดีว่าอยากทำงานที่ SCG บางซื่อค่ะ แต่เกรดไม่ถึง แต่เราก็ลองสมัครไปนะค่ะ แต่เค้าไม่ติดต่อกลับมา
ซึ่งตอนนี้เราได้งานที่อื่น แต่เดินทางไปทำงานค่อนข้างไกล ทำที่อโศก แต่บ้านอยู่นนทบุรี เราเลยอยากรู้ว่า ถ้าเราทำงานที่เดิมไปสัก 1-2 ปี
แล้วมาสมัครที่ SCG เค้าจะพิจารณามั๊ยค่ะ แบบว่า เกรดไม่ถึงแต่มีประสบการณ์ทำงานมาก่อนค่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ

จากคุณ : เด็กแว่นหัวเกรียน
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 20:47:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com