Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าคนที่ทำงานรับเงินเดือน 9,000.- บาท สามารถทำงานได้ แต่............ ติดต่อทีมงาน

ด้วยเหตุผลหรือมีแรงจูงใจอะไรหรือไม่อย่างไร ที่คุณยอมรับการทำงานโดยมีพื้นฐานเงินเดือน 9,000.- บาทได้ครับ
คือตอนนี้ ไม่ใช่ว่างานหายากนะครับ แต่จะรับสมัครคนที่ยอมรับเงิืนเดือน 9,000.- บาทได้หายากถึงมากที่สุด
ขอถามจากใจคุณครับสำหรับท่านที่สามารถทำงานและรับเงินเดือน 9,000.- บาทได้ในตำแหน่งงานทั่วไป และไม่มีค่าคอมมิชชั่น อะไรคือแรงจูงใจครับ เช่นเดินไปทำงานใกล้บ้าน หรือใจรักงานนี้ หรือจะมีอะไรเพิ่มเติมหรือไม่อย่างไรครับ
จะได้วิเคราะห์ถูกครับ ว่าตลาดตรงที่มีเงินเดือน 9,000.- บาท มีคนจำนวนมากน้อยขนาดไหน ที่ยอมรับได้ครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับทุกความเห็น

จากคุณ : smilehand
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 55 20:00:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com