Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำบัตรเครดิตของธนาคารไหนดีระหว่างไทยพาณิชย์ กับ กสิกรไทย ติดต่อทีมงาน

คือว่าผมอยากทำบัตรเครติด ผมมีเงินเดือน 17,000 บาทต่อเดือน ค่า OT เดือนละประมาณ 8,000 บาทต่อเดือน ค่าใบประกอบวิชาชีพ 5,000 บาท (ผมเป็นผู้ประกอบวิชาชีพ)  ผมหารายละเอียดเกี่ยวกับบัตรเครดิตมาเล็กน้อย คือ ทราบมาว่าถ้าทำกับธนาคารกสิกรไทยจะได้บัตร platinum และลัตร platinum ของกสิกรนั้นแลกแต้มการบินไทย บางกอกแอร์เวย์ได้ ปลายปีก็แลกแต้มเป็นเงินของโรบินสันได้ ผมก็พอใจในระดับหนึ่ง แต่ของไทยพาณิชย์ผมหารายละเอียดไม่ได้เลย

รบกวนถามนิดนึงว่ารายได้ประมาณผมนี่ ทำบัตรเครดิตของไทยพาณิชย์หรือกสิกรไทยดี

จากคุณ : nordisk300
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 55 11:52:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com