Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเงินเหลือเก็บเดือนละประมาณ 10K นี่ถือว่าน้อยไปมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

เป็นลูกจ้างขายแรงงานธรรมดาคนหนึ่งครับ เดือน ๆ หนึ่งทำงานรับเงินประมาณ 35K หักรายจ่ายทุก ๆ อย่างแล้วจะเหลือเงินเก็บประมาณ 10k นี่แบบประะหยัดสุด ๆ แล้วอ่ะ ยังเหลือเก็บแค่นี้เอง ท่านคิดว่าเหลือเก็บน้อยไปมั้ยครับ ท่านใดรับเท่าไหร่ รายจ่ายเท่าไหร่ เหลือเก็บเท่าไหร่ รบกวนแชร์วิธีการ ประสบการณ์ของท่าน เล่าสู่กันฟังได้มั้ยครับ

จากคุณ : คนศรีสะเกษ
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 08:40:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com