Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขายอะไรดี...ครับ งบ 500,000 (e-commerce) ติดต่อทีมงาน

มีเหตุจำเป็นที่จะต้อง ออกจากงานประจำมาเลี้ยงลูก รับส่งลูกไปโรงเรียน  ได้เล่นกับลูกมั่งตอนเย็นฯ  ตอนนี้ลูก 3 ขวบแล้วครับ

ผมกับแฟนตกลงกันว่าจะให้ผมออกจากงาน มาเลี้ยงลูก   แฟนผมทำงานรัฐวิสหกิจ จะลาออกก็เสียดายงานที่ทำอยู่   ให้ลูกโตซักหน่อย  แล้วค่อยว่ากันใหม่ว่าจะเอาไงกันต่อ ขอให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อนครับ

คือผมมีเวลาว่างอยู่ช่วงกลางวันหลังรับส่งลูก  อยากหาอะไรทำ เกี่ยวกับงานขายสินค้าในเน็ต  ที่ไม่ต้องมีความรู้ในตัวสินค้านั้นมากนัก ครับ  

แฟนผมแนะนำให้ผมขายสินค้าเด็ก  เสื้อผ้าเด็ก   เพราะปรกติ ผมจะเป็นคนจัดแจง ซื้อเสื้อผ้า ซื้อของใช้ ต่างฯ ในเน็ตให้ลูกตลอด ครับ

อยากขอคำแนะนำครับ  ว่ามีสินค้าอะไรที่พอจะขายได้ กำไร  ซัก 10,000-20,000  ต่อเดือนมั่ง  เยอะกว่านี้ก็ได้นะ   อันนี้แฟนฝากบอกมา 55+    

คือตอนนี้ผมมีงบในส่วนนี้ ประมาณ 500,000  ครับ   ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำ  นะครับ      ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ค. 55 00:10:59

จากคุณ : ที เค เค
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 55 00:05:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com