Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(แชร์ประสบการณ์) เติมแนวทางธุรกิจ เพิ่มรสชาติชีวิต ด้วยน้ำจิ้มขวดนี้หน่อยมั๊ยครับ ติดต่อทีมงาน

มาตามสัญญาครับ เนื่องใจในกระทู้ที่แล้ว http://www.pantip.com/cafe/silom/topic/B12410681/B12410681.html
ผมได้เกริ่นไว้ในความคิดเห็นที่62 ว่าจะเอาธุรกิจน้ำจิ้มสุกี้มาเล่าให้ฟัง
ธุรกิจนี้ เป็นของทางบ้านแฟนผม คนที่ร่วมทำงานนี้ก็มี แม่ยายผม,น้องแฟน(ผู้ชาย),แฟน และผมมีส่วนร่วมบ้าง ในตอนแรกนิดหน่อย
เนื้อหาอาจจะไม่ครบถ้วนทั้งหมด แต่คิดว่าน่าจะเห็นแนวทางพอสมควร เพราะผมเองก็เห็นมาตั้งแต่ตอนเริ่มต้น

*สิ่งสำคัญที่สุด* การถ่ายทอดครั้งนี้ไม่มีเจตนาที่จะโปรโมทสินค้าแต่อย่างใด
อาจจะมีภาพประกอบบ้าง เพื่อเพิ่มอรรถรสในการเล่า และให้เห็นถึงสิ่งที่ผมจะสื่อได้ชัดเจนยิ่งขึ้นนะครับ

จากคุณ : ณปัณณ์
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 08:03:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com