Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากหนังเรื่องนึง กับเพลงเพลงหนึ่ง กับเวลา 4 เดือนสู่ยอดขาย 10 ล้าน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ หลายๆคนอาจไม่คุ้นชื่อผมเท่าไหร่

ส่วนใหญ่จะอยู่ละแวกหว้ากอ และรัชดา

ผมคิดสองจิตสองใจว่าจะเล่าเรื่องนี้ดีไหม ใจนึงก็อยากแชร์ประสบการณ์

ส่วนอีกใจก็คิดว่าเล่าเรื่องนี้ไปจะมีผลกระทบต่อธุรกิจของเราไหม

แต่คืนนี้ว่าง อีกทั้งอ่านกระทู้แนะนำเรื่องเงินล้านแรก กระทู้รถพ่วง กระทู้น้ำพริกแล้วอยากแชร์ประสบการณ์บ้าง

อาจมีพิมพ์ผิดบ้าง  กระทู้อาจจะยังไม่มีรูป เพราะเล่นผ่านไอแพดครับ...

จากคุณ : high_voltage_XL
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 00:51:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com