Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลงเรียนฟรีออนไลน์คอร์สกับ Coursera และม. ชั้นนำของอเมริกา ไปถึงไหนกันแล้วคะ มาอัพเดทข่าวความคืบหน้า+เฟซของนักเรียนไทยค่ะ{แตกประเด็นจาก B12415406} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

จากกระทู้แรกที่แตกประเด็นมา(
มาเรียนฟรีออนไลน์คอร์สกับมหาวิทยาลัยชั้นนำของอเมริกา สร้างโพรไฟล์ดีๆ รับประชาคมอาเซียนกันค่ะ จบแล้วได้ประกาศนียบัตร(ฟรี))

ที่มาแนะนำกระทู้จากห้องห้องสมุด ได้ลงทะเบียนเรียนกันมั่งรึเปล่าคะ เรียนไปถึงไหนกันแล้วคะ

1. กระทู้ต้นทาง ยังมีข่าวอัพเดทกันเรื่อยๆนะคะ ลองตามไปอ่านได้

มาเรียนฟรีออนไลน์คอร์สกับมหาวิทยาลัยชั้นนำของอเมริกากันครับ
http://www.pantip.com/cafe/library/topic/K12414934/K12414934.html

2. นอกจากนั้น ตอนนี้ก็เพิ่งได้เปิดเฟซบุค ไว้ให้นักเรียนไทยที่ลงทะเบียนเรียนกับ
Coursera ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน นะคะ ที่นี่  ดอกมะลิ  คลิก ก็ลองเข้าไปดูได้

ก็มาแจ้งข่าวให้ทราบจ้า 

จากคุณ : lovelypriest
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 55 09:06:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com