Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ เรื่องการรับออกแบบตัดเย็บค่ะ ติดต่อทีมงาน

กำลังเริ่มทำโรงงานตัดเย็บเล็กๆที่บ้าน จ. ลำพูน ค่ะ โดย รับออกแบบ ตัดเย็บสินค้าในครัวเรือน เช่น ปลอกหมอน ผ้ากันเปื้อน ที่จับหูกระทะ กระเป่า ที่ติดตู้เย็น สามารถจัดส่งได้ทั่วประเทศ พอดีแม่เป็นช่างเย็บผ้า ฝีมือดีมาก ทำได้ทั้งออกแบบ ตัดเย็บทุกรูปแบบ จากเดิมเป็นคนออกแบบลวดลายต่างๆของโรงงาน เลยมีความคิดว่าถ้าทำเอง ออกแบบเอง น่าจะมีรายได้เพิ่มขึ้น ไม่ต้องเป็นลูกจ้างใคร ขอคำแนะนำจากท่านผู้รู้ค่ะเรื่องแหล่งลูกค้า การตลาด วิธีการต่างๆด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ณปภัช
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 55 22:03:59 A:1.47.229.231 X: TicketID:371690

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com