Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

#####อยากขายเสื้อผ้าแบบพรีออเดอร์ สินค้าจากจีน taobao หรืออื่นๆก็ได้ค่ะ มีใครสอนให้ได้มั้ยคะ มีค่าตอบแทนให้ค่ะ#### ติดต่อทีมงาน

อยากเปิดเว็บขายเสื้อผ้าแบบพรีออเดอร์ สินค้าจาก taobao หรืออื่นๆในจีนก็ได้ค่ะ มีท่านใดพอจะแนะนำได้มั้ยคะ อยากสอบถามดังนี้ค่ะ
1.วิธีการเลือกร้านค้า หรือถ้าใครมีร้านค้าที่เคยใช้บริการแล้วคุณภาพดี ราคาถูก เหมือนในรูป เชื่อถือได้ก็แนะนำมาก็จะดีมากค่ะ
2. คนที่รับหิ้วสินค้า หรือ shipping ที่ไว้ใจได้ บริการดี ราคาไม่แพง เพื่อจะได้สินค้าต้นทุนไม่สูงค่ะ
3. เทคนิคและวิธีการขายแบบพรีออเดอร์ ที่ทำกำไรได้จริง เดือนละ 15000 บาทขึ้นไป จนถึงหลายๆหมื่นค่ะ
4. อื่นๆที่สามารถแนะนำได้ค่ะ
** ถ้าใครรับสอน เสนอราคามาได้เลยค่ะ หลังไมค์ก็ได้ เพราะเข้าใจว่าคนทำมาหากินด้วยกัน ก็คงไม่อยากเพิ่มคู่แข่ง Jzy Lhin ถึงจะให้คิดค่่าวิชาไงคะ จะได้สอนอย่างสบายใจ ส่วนท่านไหนที่รับหิ้วสินค้าอยุ่แล้ว หรือ เป็น shipping ที่ยังต้องการรับลูกค้าใหม่อยู่ และให้คำปรึกษาเรื่องการขายพรีออเดอร์ได้ ก็เสนอมาได้เลยค่ะ รับรอง Jzy Lhin คงได้ใช้บริการเป็นการตอบแทนแน่นอนค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านที่ให้ความกรุณา Jzy Lhin นะคะ
ส่งรายละเอียดมาที่ อีเมล์ : sisangie@gmail.com ก็ได้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 55 18:02:04

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 55 17:46:42

จากคุณ : Jzy Lhin
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 17:33:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com