Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบกพ.วันนี้ เป็นอย่างไรกันบ้างคะ เพื่อนๆมาแชร์กันหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราสอบวันนี้ที่ศรีปทุมค่ะ ความจริงบ้านอยู่นครปฐม เห็นมีคนพูดเยอะว่าเขามักจะจัดให้สอบที่ไกลบ้านหรอคะ ไม่เข้าใจ แล้วเพื่อนๆแต่งตัวอย่างไรกันไปคะเห็นว่าห้ามใส่ขาสั้น แขนกุด รองเท้าแตะ

เราไม่รู้เลยว่าต้องใส่กระโปรง ใส่กางเกงขายาวผ้ายืดไป แต่พอไปถึงมีแต่คนใส่กระโปรงค่ะ แอบใจหายกลัวไม่ได้สอบ แต่เจอกรรมการใจดีค่ะ ไม่ได้พูดอะไร ส่วนเรื่องข้อสอบ คณิตนี่ขอบายเลยคะ

เพราะว่าคิดไม่เป็น ภาษาไทยพอได้นิดหน่อย แต่ก็ไม่คิดว่าจะผ่านค่ะ ไม่ได้ตั้งใจมา มาเพราะคุณแม่บังคับให้สอบค่ะ แหะๆ เพื่อนๆเป็นอย่างไรกันบ้างคะ ทำได้หรือเปล่าเอ่ย

จากคุณ : ฟาร่า
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 55 18:04:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com