Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังจะเปิดร้านก๋วยเตี๋ยว ช่วยโหวตเลือกลูกชิ้นทีค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

ก๋วยเตี๋ยวที่ใส่ลูกชิ้นขนาดทั่วไป (49 คน)
  ก๋วยเตี๋ยวที่ใส่ลูกชิ้นขนาดใหญ่ (11 คน)

81.67%
  ก๋วยเตี๋ยวที่ใส่ลูกชิ้นขนาดทั่วไป (49 คน)
 18.33%
  ก๋วยเตี๋ยวที่ใส่ลูกชิ้นขนาดใหญ่ (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 60 คน

กำลังจะเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวเร็วๆนี้ค่ะ แต่ว่าเป็นอาหารรองที่เปิดขายในร้านน่ะค่ะ
อยากสร้างจุดขายให้ร้านค่ะ ก้เลยคิดสูตรก๋วยเตี๋ยวขึ้นมาเอง
แต่ยังสรุปที่ลูกชิ้นไม่ได้ค่ะ
จะสั่งลูกชิ้นจากเจ้าอร่อยที่มีชื่อเสียงในประเทศไทยค่ะ
แต่มี 2 แบบคือ แบบธรรมดาขนาดทั่วๆไป ใส่ประมาณ 4-5 ลูกต่อชาม
อีกแบบจะเป็น ลูกชิ้นขนาดใหญ่ ใส่ประมาณ 1-2 ลูกต่อชาม
แต่ทั้งสองแบบจะราคาเท่ากันน่ะค่ะ ธรรมดา 30 พิเศษ 35 ค่ะ

รบกวนเพื่อนๆ ช่วยโหวตทีน่ะค่ะ ว่าแบบไหน น่าดึงดูดใจ น่าเข้าไปกินมากกว่ากัน

ขอบคุณค่ะ
และก็ขอบคุณรูปภาพจากเว็บไซต์ค่ะ

จากคุณ : pingpuy
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 08:21:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com