Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครพอรู้จักชื่อโปรแกรมขายส่ง-ปลีก เก็บข้อมูลลูกค้าได้ ทำบัญชีได้ แบบครบๆ บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ใครพอรู้จักชื่อโปรแกรมขายส่ง-ปลีก เก็บข้อมูลลูกค้าได้ ทำบัญชีได้ แบบครบๆ บ้างครับ

พอดีจะปรับระบบที่บ้านเป็นแบบใส่ข้อมูลในคอมทั้งหมด และจะคีย์ข้อมูลลูกค้าเก็บไว้ในคอมแทนแล้วครับ อยากได้แบบครบๆ

จ่ายครั้งเดียว ไม่ต้องซื้ออะไรเพิ่มเยอะแยะอ่ะครับ

ดูใน google มีหลายตัวมาก ไม่รู้จะเลือกตัวไหน เผือท่านใด ใช้อยู่อาจจะแนะนำผมได้ ถ้าจะให้หลังไมค์ก็บอกได้นะครับ

ขอบคุณท่านที่มาตอบครับ :)

จากคุณ : Vader
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 55 21:52:15 A:58.11.23.219 X: TicketID:365580

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com