Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...รู้สึกตัวอีกทีสินทรัพย์ที่เคยติดลบ กลับ ทะลุสิบล้าน ไปแล้ว!!! ติดต่อทีมงาน

ชื่อหัวข้อเต็มๆคือ

จง “ขยัน มุ่งมั่น อดทน” แล้วก็หลับตาลงสักพัก
...รู้สึกตัวอีกทีสินทรัพย์ที่เคยติดลบ กลับ ทะลุสิบล้าน ไปแล้ว!!!

แต่เกรงว่าจะยาวไปสำหรับตั้งกระทู้ เลยขอตัดชื่อตอนตั้งชื่อออกสักนิดครับ

วันนี้ขอเขียนเรื่องนี้เพื่อ เสริมสร้างแรงใจ ให้แก่ทุกๆท่านครับ
ด้วยเรื่องราวของบุคคลคู่หนึ่ง

ซึ่งเป็นบุคคลที่ ผมคิดว่า ประสบความสำเร็จในชีวิต ในระดับหนึ่ง
ประสบความสำเร็จทั้ง ด้านความสุข และ ทรัพย์สินเงินทอง

ซึ่งผมอยากจะเขียนถึงท่านทั้งสองมานานมากแล้ว

บุคคลที่ผมกล่าวถึงคู่นี้ ท่านเป็น บุพพการี ของผมเองครับ

จากคุณ : มาม่ากับปลากระป๋อง
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 11:42:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com