Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อะไรทีจะทำให้ได้เงินเดือน 100,000 up ต่อเดือน สำหรับคนเรียนเก่ง เเต่บ้านไม่มีปัญญาส่ง Top U ค่ะ ติดต่อทีมงาน

หนูเป็นลูกสาวคนเดียวคะ เเม่ไม่ให้ไปเรียนเมืองนอกเเน่ๆ ถ้าพูดว่าจะไป เเม่เค้าจะน้ำตาคลอ เเละพูดยื้อต่างๆนานาคะ ที่บ้านฐานะปานกลาง ไม่รวยไม่จน เเต่ ถ้าจะไปเรียนเมืองนอก ก็หนักอยู่ เเต่เนื่องจากเป็นลูกสาวคนเดียว ก็คิดมากคะ กลัวอนาคนจะทำให้พ่อกับเเม่สบายไม่ได้ อยากให้พวกท่านเลิกทำงาน เเละรับผิดชอบค่าใช้จ่ายในบ้านเเทนพวกท่านทั้งหมด หนูเลยอยากถามว่า ถ้าหนูไม่มีเงินไปเรียน Top U ไม่สามารถไปเรียนเมืองนอกได้ เเละเพิ่งจบ ไม่มีประสบการณ์ทำงานเลย ทางไหน ที่จะเร็วที่สุด ที่จะสมควร ได้เงินในระดับเเสนขึ้นไปคะ หนูควรจะพัฒนาตัวเองในด้านไหน เเละควรมี skills อะไรค่ะ (จบภาคอินเตอร์ ม.ดัง ได้ภาษาอังกฤษ)

ขอบคุณมากคะ

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 55 16:40:18

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 55 16:39:47

จากคุณ : Lost In Wonderland
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 55 16:38:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com