Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครรู้สึกว่า ธุรกิจทีตนทำอยู่ หรือ งานตำแหน่งที่ตนเองทำอยู่ ต้องง้อคน รู้สึกเบื่อบ้างไหมครับ ติดต่อทีมงาน

มีใครรู้สึกว่า  ธุรกิจทีตนทำอยู่ หรือ งานตำแหน่งที่ตนเองทำอยู่ ต้องง้อคน บ้างไหมครับ

อยากทราบว่า

1.ทำธุรกิจอะไรอยู่ครับ ที่ต้องง้อคน  แล้วตนเองรู้สึก เบื่ออยากเปลี่ยนแนวไปทำในสิ่งที่ ตลาดเป็นของผู้ขาย กันบ้างไหมครับ

2.ถ้าอยากเปลี่ยน อยากเปลี่ยนไปทำอะไรกันครับ

3.ถ้าคนทำงาน ที่ต้องง้อคน เอาใจคนอยู่ตลอด อยากทราบว่าทำงานตำแหน่งใดครับ และอยากเปลี่ยนไปทำแนวไหนกันเหรอครับ

ขอบคุณมากครับผม

พอดีช่วงนี้รู้สึก ว่า อะไร ๆ มันไม่ค่อยเป็นใจน่ะครับ ก็เลยรู้สึกว่า อยากทราบความรู้สึกคนอื่นน่ะครับ ขอบคุณครับผม

จากคุณ : mix_more
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 55 11:28:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com