Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนชี้แนะบริษัทประกันที่เหมาะกับการเป็นตัวแทนประกันชีวิตอิสระค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราทำงานประจำอยู่และสนใจจะเป็นตัวแทนประกันชีวิต
แบบพวกพาร์ทไทม์ เพื่อเป็นรายได้เสริม
ด้วยตัวเองและครอบครัวปรกติทำประกันอยู่แล้ว
เริ่มอยากมาทำเองแล้วค่ะ เสียดายค่าคอมที่น่าจะเข้ากระเป๋าเราเอง
แอบงกนิดๆ ทำนองนั้นอะค่ะ ฮ่าๆ
รบกวนพี่ๆผู้รู้หน่อยค่ะ ว่าบ.ประกันชีวิตเจ้าไหนที่โอเคๆหน่อย
เพราะเห็นข่าววงการนี้โหดพอควร
ตัดโค๊ดการขายบ้าง ตัดออกจากทีม บังคับยอด
หรือบังคับสัญญาต่อเดือนเยอะแยะไปหมด
อยากได้แบบพาร์ทไทม์ ไม่บี้ยอด ขายได้ก็ได้เงิน
เป็นตัวแทนอิสระจริงๆค่ะ ไม่ใช่กดดันกันยิ่งกว่าเซลล์ออฟฟิศเสียอีก
ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : N.J.Dahlia
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 20:59:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com