Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยเรื่อง 7 -11 ครับ เขาทำแบบนั้นแล้วจะไม่เป็นปัญหาหรือครับ ติดต่อทีมงาน

ขอเล่าก่อนหน้าปากซอยผมเป็นซอยเล็กๆ

มีเซเว่นเฟรนไช้อยู่ทำมาหลายปีแล้วแต่ตอนนี้เจ้่าของเฟรนไช้เขามาเปิดเอง

ใหญ่มากยังกับโลตัสเล็กใกล้ๆกัน ตอนผมจะเอาแสตมป์ไปแลก

เขาบอกว่าร้านจะปิดแล้วให้เอาไปแลกสาขาอื่นไม่รู้ว่าเดือนไหน

อีกวันไปเดินตลาดสดก็เห็นอีกร้านนึงจริงๆมี 2 สาขาติดกันอยู่แล้ว แต่ของเจ้าสัวเพิ่มฝั่งตรงข้ามอีก

เลยสงสัยว่าเขามองเฟรนไช้เขาเป็นคู่แข่งหรือครับ

จากคุณ : เวย์คุง
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 55 17:24:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com