Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตื่นเต้นจ้า เปิดร้านวันแรก ขอขอบคุณ + ขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ หน่อยจ้า ติดต่อทีมงาน

วันนี้ฤกษ์ดี เปิดร้านใน fb วันแรก ขายเสื้อผ้าสาวอวบที่ไม่ใช่บิ๊กไซส์ค่ะ Stock ของเอง ถ่ายรูปเอง (ง่อยซะ ยังไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แสงน้อยไป ค่อยปรับรอบหน้าแล้วกัน ^^) คิดว่าจะไม่ทันเปิดวันนี้ซะแล้ว มีเรื่องนู่นนี่ตลอด เพิ่งจะได้ถ่ายรูปเมื่อวานนี้ กระชั้นชิดมากกกกก แต่ก็ผ่านมาได้ แล้วก็มานั่งปั่นแต่งรูปเมื่อเช้า ลงของเสร็จเมื่อกี้ โล่งใจมากค่ะ อย่างน้อยก็สำเร็จไปขั้นนึงแล้ว

ยังไม่ได้เริ่มโปรโมตอะไรมากค่ะ แค่ลงโฆษณากับเว็บผู้หญิง ๆ ไว้ ล่วงหน้า 1 สัปดาห์ กะว่าพักกินข้าว + ขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ นิดหน่อย ก็จะเริ่มลงประกาศตามที่ต่าง ๆ แล้วค่ะ

ไม่พูดพร่ำทำเพลง ขอกำลังใจจากเพื่อน ๆ เอาดื้อ ๆ เลยแล้วกัน ^^

ท้ายนี้ขอบคุณพันทิป / โต๊ะสีลม / จขกท.ทุกท่าน / ผู้ตอบกระทู้ทุกท่าน ที่ให้เราได้ความรู้เพิ่มขึ้น อะไรที่ทำไม่เป็นก็ได้ที่นี่แหละ แหล่งความรู้ชั้นดี ขอบคุณจากใจจริง ๆ ค่ะ

ไม่รู้ว่าหนทางข้างหน้าจะเป็นไง แต่ก็จะสู้ค่ะ สู้ไปด้วยกันเนอะทุกคน

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ย. 55 13:21:40

จากคุณ : tuhzuhzah
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 13:20:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com