Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึษาเรื่อง เงินเดือนหน่อยค่ะ เด็กจบใหม่ไม่มีประสบการณ์ ชี้เเนะทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีได้งานเป็นsale
เงินเดือน 12000 ค่าเดินทางอีก3000 ค่าคอมการันตี2เดือน เดือนละ5000 บาท
อยากทราบว่า เท่ากับ2เดือนแรกเราได้20000 ใช่ปะค่ะ แล้วถ้าในกรณี ที่ขายไม่ได้หล่ะ จะได้มั้ย
แล้วหลังจากสองเดือนหละค่ะ ค่าคอมต้องกี่% ถึงสมเหตุสมล

อยากถามว่าคิดว่าเงินเดือนน้อยไปมั้ยค่ะ เพื่อนบอกว่าค่าเดินทางน้อยเกินไป

ขออีกเรื่องค่ะ ถ้าเข้าไปเซนสัญญา ต้องตรวจเชคเรื่องใด้บ้าง

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : สาวช่างเม้าส์
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 01:40:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com