CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

=====ของที่หากัน...มาแล้วครับ 2006=====

ของอะไร...อย่าให้ผมบอก...รู้ๆ กัน...ฮาฮาฮา

Sch...ติดต่อร้านใต้ตึกอับดุลลาฮิม พระราม 4 ตรงข้ามสวนลุม ตึกสังเกตง่าย เพราะเป็นที่ทำการของ กบข. จะมีสัญลักษณ์ GPF อยู่บนยอดตึกครับ

Stel...ติดต่อร้าน Copy One ซอยจุฬาฯ 42 ครับ

ป.ล. อุตสาห์ ฉีกกฎ (รึเปล่าหว่า) บอร์ดพันทิบให้นิด...รีบๆ ไปหามาได้แล้วครับ

จากคุณ : หมากเขียว - [ 30 ม.ค. 49 11:20:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป