CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

### หาคนช่วยกัน share ค่า MOCK EXAM CFA Level 1 June ###

เนื่องจากผมและเพื่อน กำลังเตรียมสอบ CFA Level 1 June นี้ ได้ซื้อข้อสอบจาก http://www.testrac.com/cfa/ ซึ่งเป็นของ CFA Institute เอง จำนวน 5 ชุด  ชุดละ 60 ข้อ  และ Online Practice EXam 2006 ของ Schweser ซึ่งกำลังจะออกเดือน เมษา 5 ชุด ชุดละ 240 ข้อ คือว่าตอนนี้ผมกับเพื่อนจะถังแตกแล้ว ครับ  ทั้งหมดที่เอ่ยมา หมดไป $250+$150= $400 แล้วว ก็เลยอยากมาหาเพื่อนๆ ในนี้คนไหนสนใจบ้าง หรืออยากถามรายละเอียดเพิ่มเติม ทิ้ง mail เอาไว้หรือ mail มาที่ sharecfa@gmail.com นะครับ

(ถ้า modulator เห็นว่ากระทู้เป็นการค้า ขาย ก็ลบได้เลยนะครับ แต่ผมต้องกิน มา ม่า ไปอีกหลายวันหละ)

แก้ไขเมื่อ 25 มี.ค. 49 18:48:51

จากคุณ : Murray - [ 25 มี.ค. 49 08:03:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป