CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากรู้ค่าตอบแทนต่อปีของ fund manager ครับ

รายได้ต่อปี รวมโบนัสเท่าไหร่ครับ สำหรับคนพึ่งได้เป็น
    แล้วถ้าเกิดทำงานเป็น fund ไปอีก 10 ปีรายได้เท่าไหร่ครับ   แล้ว fund manager ที่อยู่ระดับ top 10 ของเมืองไทยได้เท่าไหร่ต่อปีครับ    ถอด login มาตอบก็ได้ครับถ้าไม่สะดวกหรือจะ pmมาก็ได้ครับ อยากรู้จริงๆครับจะได้วางแผนอนาคตถูก

จากคุณ : watermark - [ 1 เม.ย. 49 23:07:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป