CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ระบายความในใจ ภาค "อยากจะเขียนครับ"

“ระบายความในใจ  ภาค  อยากจะเขียนครับ”

คนทุกคนเกิดมามีความเท่าเทียมกันทุกคน  เกิดมามีชีวิต  มีสติ  มีปัญญา  มีความคิดที่จะทำอะไรก็ได้ถ้าไม่ยอมแพ้  เป็นทางเลือกของแต่ละคนที่อยากจะเป็น (ก้าวไปตามใจฝัน)  บางคนอาจจะพอใจกับสิ่งที่เป็นอยู่  ที่ทำแล้วมีความสุข
    .................
    ................
    ................

พี่ๆ พี่ผมเคารพหลายๆ ท่านในนี้  ได้สั่งสอนผม  รวมทั้งเป็นพี่เลี้ยงให้ผมในเรื่องต่างๆ  มากมายหลายเรื่อง  จนผมรวบรวมออกมาได้เป็นข้อต่างๆ  ดังนี้  (อาจจะไม่ครบทั้งหมดนะครับ )

1.  ความซื่อสัตย์     2.  ความขยัน     3.  ความอดทน     4.  ความรับผิดชอบ

....................
    ...................

จบแล้วครับ  .......

(ขอขอบคุณทุกท่านที่ทนอ่านจนจบนะครับ  ขอให้ร่ำรวยเงินทองกับทั่วหน้าครับ

ติดตามอ่านเต็มๆ ได้ที่  http://www.dsm-stockpile.com/index.php?lay=boardshow&ac=webboard_show&Category=dsm-stockpilecom&thispage=1&No=193399  จะไปบอลโลก

เรารักในหลวง6

จากคุณ : Vprawat - [ 9 มิ.ย. 49 20:13:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com