Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมยกเลิกยูสเซอร์เนม khonthai.tk ไปครับ{แตกประเด็นจาก I4939094}

เพิ่งสมัครกลับเข้ามาใหม่ด้วยเหตุผลจากกระทู้พี่KENG76
    อ่านปั๊ปรีบยกเลิกปุ๊ปทันที เดิมเราคิดว่าเราเปิดเผยตรงไปตรงมา ลืมคิดไปว่าจะโดนเค้าเปิดพอร์ตแล้วสอยเอาได้
    เปลี่ยนเป็น khonthai.tk. ทีนี้จะได้ไมมีคนเข้ามาถึงพอร์ตผม เพิ่มเติมอี

วันนี้พอมีเวลาว่างบ้างครับกลับมาว่าด้วยเรืองเก่าคือการแจกหุ้นที่เขียนไว้ในกระทู้เดิมครับ
    ท่านที่ต้องการรับหุ้นแจก ก้เมล์เข้ามาที่ supatdj@hotmail.com  พร้อมเล่าสั้นๆถึงแนวทางการเล่นแล้วหุ้นที่ติดพร้อมเบอร์โทร ผมจะโทรกลับไปคุยแล้วบอกหุ้นครับ ขอความกรุณาอย่ามาแต่เบอร์ คุยอะไรนิดๆพอให้มีหัวข้อสนทนาบ้างครับ
    มี่อยู่สามสี่ตัว พอสพโอกาสผมจะยิ่งเมล์ไปบอกให้ซ์อครับ น่าจะไม่เกินไม่เกินอาทิตย์หน้าครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 17 ธ.ค. 49 15:58:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom