Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอแนะนำหนังสือจับเซียนหุ้นแก้ผ้า ของครูเฒ่าเกาะช้าง ซึ่งได้รวบรวมหลักแก่นของการเล่นหุ้นตั้งแต่เล่ม1-10 มาไว้ที่เล่มนี้

ผมได้ซื้อมาอ่านแล้ว  ก็อยากให้เพื่อนๆได้อ่านบ้าง  ราคา 199 บาท  
    แต่ให้ผลคุ้มค่ามากกว่าราคาครับ  ผมขอนำบทความบางตอนของหนังสือเล่มนี้มาให้อ่านนะครับ

คํานิยม

พวกน้องๆค่อยๆฝึกวิชาของท่านครูเฒ่าไปเรื่อยๆจนชำนาญนะคะ อ่านหนังสือชุดเล่นหุ้นให้รวยทำอย่างไร ของท่านครูเฒ่าฯทั้ง10เล่มให้เข้าใจหลายๆรอบ...แล้วเราจะมีความคิดรวบยอด...เป็นของเราเอง นำมาใช้เล่นหุ้นได้อย่างมีความสุขไม่เครียด และสามารถแก้ไขสถานการณ์เฉพาะหน้าได้อย่างดีมีสติ
    ป้าสุว่าพวกเรามีบุญนะที่ได้มาเจอกับวิชา3เขา3เหวของท่านครูเฒ่าเกาะช้าง  ป้าสุว่าถ้าพวกเราฝึกวิชานี้
    ให้ชำนาญ และเข้าใจให้ได้ทั้งหมดก็ไม่ต้องไปขวนขวายหาวิชาอื่นๆให้เสียเวลา ฝึกวิชาของท่านครูเฒ่าเถอะค่ะ
    เพราะวิชานี้ของท่านครูสุดยอดแล้วค่ะไม่ว่าจะรุกหรือจะรับกลยุทธ์ลูกล่อลูกชนครบกระบวนยุทธ์วิชา
    เล่นหุ้นให้รวยทำอย่างไร.....ทำอย่างนี้.......
    ท่านจอมยุทธ์ทุกท่านโปรดเชื่อข้าพเจ้าเพราะ..ข้าพเจ้าเจอมากับตัวเองจนรู้แจ้งเห็นจริงว่ามิมีวิชาใดๆ
    ที่จะเหมาะกับพวกเราจอมยุทธ์ไทย ที่จะอ่านเข้าใจได้ง่ายแบบนึกภาพออกมาได้โดยไม่สับสน       แต่ท่านครูก็มักจะพูดอยู่เสมอว่า..อย่าเชื่อครูเฒ่าฯจนกว่าท่านจะได้เจอของจริง อ่านหนังสือของครูเฒ่าแล้ว
    เกิดความคิดรวบยอดแล้วนำไปปฎิบัติได้เองจริงๆ
    ครูเฒ่าฯคะ ลูกศิษย์คนนี้เชื่อครูเฒ่าโดยไม่มีข้อโต้แย้งใดๆในคำแนะนำสั่งสอนของท่านครูเลยค่ะ
    รู้อะไรรู้ให้จริงแต่สิ่งเดียว
    ให้เชี่ยวชาญเถิดคงเกิดผล
    รู้ให้จริงเรื่องหุ้นจะพาตน
    พ้นจากจนไม่ติดเขาติดดอยเอย
    ป้าสุ
                                                                                                   ลูกศิษย์ครูเฒ่าเกาะช้าง
                                   จากการอ่านหนังสือชุด เล่นหุ้นให้รวยทำอย่างไร  และที่เว็บบอร์ด www.taladhoon.com

ผมทำ LINK  ตัวอย่างหนังสือให้นะครับ
    http://www.taladhoon.com/taladhoon/yabbse/index.php?board=1;action=display;threadid=8339
    http://www.taladhoon.com/taladhoon/yabbse/index.php?board=1;action=display;threadid=8132

จากคุณ : บรรเจิดเมื่อตอบทู้ - [ 15 ส.ค. 50 15:44:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom