Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ผมขอร้องหน้าไมค์น่ะครับ กรุณาอย่าเมลล์หรือโทรมาถามผมเรื่องหุ้นแบบนี้ ผมไม่ใช่มาร์เกตติ้งของใคร!!!!!!!!!!!!!!

เมลล์ขยะแบบนี้มีเยอะมาก  พวกคุณซื้อกันเอง พอติดแล้ว ก็โทรมาถามผม  อีเมลล์มาก็เยอะ  เต็มกล่องเมลล์ทุกวัน  ถามตัวคุณหรือมาร์เก็ตติ้ง หรือเซียนที่คุณเชื่อพวกเขาในเวบบอร์ดหุ้นกันสิ  ว่าจะช่วยพวกคุณได้อย่างไร  ผมไม่ใช่มูลนิธิน่ะครับ

From:   Add to Address Book  Add Mobile Alert  
    To: trendy_thai@yahoo.com
    CC:
    Subject: Re: ขอสมัครสมาชิก JR Fanclub ครับผม
    Date: Wed, 12 Sep 2007 09:50:28 +0000
       Dear JR

I just picked up "EMC-W1" 2,000,000 x 1.90 = 3,800,000 bht this afternoon. It closed at 1.86 bht. How should I do for the stock?

thankz

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 50 23:08:41

จากคุณ : JR_Handsome - [ 12 ก.ย. 50 23:00:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom