CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆพี่ๆคิดว่าในอนาคต PTT จะมีวันไปถึง 1000 บาทไหมครับถ้าคิดที่ราคา PAR เท่านี้

เกิน 10 ปี (7 คน)
      ภายใน 10 ปี (4 คน)
      ภายใน 5 ปี (9 คน)
      ภายใน 3 ปี (3 คน)
      ภายใน 2 ปี (0 คน)
      ภายใน 1 ปี (1 คน)
      ไม่มีวันถึง (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

21.88%
     12.50%
     28.13%
     9.38%
     0.00%
     3.13%
     25.00%

ตามหัวข้อเลยครับ คือแค่สงสัยอะครับเพราะว่าตั้งแต่ออกจากตลาดมาประมาณหกปี มูลค่าหุ้นเพิ่มจากราคา IPO เกือบสิบเท่าแล้ว เลยคิดว่าถ้ามองเพิ่มจากนี้อีกสักประมาณ สามเท่า คุณๆคิดว่าจะใช้เวลาเท่าไหร่ ถ้ามีเหตุผลด้วยก็จะดีครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาชม และโหวต

จากคุณ : แฟนพันธุ์ทาง - [ 27 ก.ย. 50 01:24:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com