Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ดูกราฟรายชั่วโมง / นาที ได้จากที่ไหนคะ

รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ

1.ดูกราฟรายชั่วโมง / นาที  ได้จากที่ไหนคะ
    (เข้าใจว่าต้องใช้ program พวก metastock ??  ใน E- finance ดู ได้ไหมคะ )

2.การใช้ metastock  ต้อง download  ราคาปิดรายวันเอง  ทุกๆวันเลยใช่ไหมคะ

(ถ้าไม่ได้ download ทุกวัน   จะดูเมื่อไหร่ ก็ต้องค่อยๆ download ย้อนหลัง แต่ละวันอยู่ดีใช่ไหมคะ    
    มีให้ download แบบรายเดือนรวบยอด มั้ยอะ ไม่ค่อยว่างค่ะ )

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : zheimer - [ 22 ธ.ค. 50 14:58:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom