Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอเรียนถาม "ผู้มีประสบการณ์หุ้นมากกว่า 10 ปี"ที่ซ่อนตัวอยู่ในละแวกนี้ครับ

ผมทราบว่ามีผู้รู้และมีประสบการณ์หลายท่านเข้ามาวนเวียนในห้องนี้แต่ไม่ค่อยแสดงตัว เพราะเบื่ออะไรบางอย่าง แต่ที่ผมถามนี้ ถามจากใจจริงและความอยากรู้เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจครับ

คือว่าผมเข้ามาในตลาดได้ไม่นาน
             จะว่าแมงเม่าก็ไม่ใช่ จะว่านักลงทุนก็ไม่เชิง

เสมือนหนึ่งตอนนี้กำลังยืนอยุ่หน้ากระดานดำในห้องเรียน
             มองภาพรวมของโจทย์ทั้งกระดานยังไม่ออก
             มีคุณครู(เจ้า)คอยคุมเกม มีเพื่อนๆแมงเม่าและนักลงทุนอยู่แถวหน้าๆ นั่งสลอนคอยเป็นกำลังใจ เฮไหน ดอยนั่น

เลยอยากทราบผู้มีประสบการณ์(เก๋า)ที่นั่งอยู่หลังห้อง(กระดิกขา ดิ๊กๆ)หนะครับว่า
              "เป็นไปได้มั๊ยครับว่าเราสามารถที่จะทำเงินให้งอกเงยจากทุนเดิมได้ 3000% ในช่วงเวลา 15 ปี " โดยไม่คำนึงถึงวิธีการเล่น

+++และถ้ามันเป็นไปได้ รบกวนแจกแจงปัจจัยที่ต้องมีด้วยครับ++++++
                            "ขอความรู้จากประสบการณ์นะครับ...ในทฤษฏีคิดว่าพอทราบมาแล้วบ้าง"

จากคุณ : foren161 - [ 10 ม.ค. 51 09:03:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom