Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**ใคร ๆ ก็ไม่กล้าเล่น tfex แต่ผมจะเล่นให้คุณ ๆ ได้ดู**

เล่น tfex ได้กำไรงามเหลือเกิน เพราะผมเก่ง ผมเป็นเทพ เกิดมาคู่กับ tfex เล่นยังไงก็กำไร (For me)

แต่สำหรับคนที่เล่นไม่เป็น อย่าไปเล่นขอบอก ถ้าจะเล่นให้รอสัญญาณจากผม อิอิ

แต่รอแล้วรออีกผมไม่ส่งสัญญาณสักที ก็ต้องไม่เล่น แต่ถ้าอยากเล่นจริงๆ ก็ต้อง....... อิอิ ให้ทายว่าต้องอะไร ?

คำคม ++คนจะใหญ่ต้องใจกล้า++ หล่อด้วยจะดี อิอิ

เซอร์ไพส์ชนแก้วhohosantaต้นคริสต์มาสพลุกระดิ่งกระเช้า

จากคุณ : เทพ tfex - [ 9 ก.พ. 51 16:03:25 A:124.121.154.18 X: TicketID:165756 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom