Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หุ้นฟันธงอีกตัว

หุ้นฟันธงตัวเดิม nncl แนะซื้อที่2.12 ตอนนี้เหลือต้านที่ต้องลุ้นคือ2.55 ถ้าผ่านจะวิ่งยาวทำให้รวยข้ามวันได้ แต่ถ้าไม่ผ่านก้ขายทำกำไรเสียนะครับ

หลังจากหุ้นขึ้นแล้ว แฟนคลับผมก้โหรงเหรง จากร้อยกว่าคนที่เข้ามาฟังตัวหุ้นเหลือแค่ไม่กี่คนเข้ามาโพส ทักทายกัน  
    แสดงให้เห็นว่า คนรับฟังหุ้นไป มีส่วนใหญ่ ที่ไม่ใช่แฟนคลับตัวจริง ผมแต่แค่อยากรู้เฉยๆ

ผมอยากจะแนะนำแต่แฟนคลับผมในนี้หนะครับ

เห็นคนโหรงเหรงทั้งที่หุ้นขึ้นแรงแล้ว เซ็งอารมณ์ครับ จำเป็นต้องงัดหุ้นฟันธง ตัวใหม่ออกมาแนะนำแฟนคลับอีกครั้ง

คนที่ไม่คอ่ยชอบผม ไม่คอ่ยอยากทัก ก้ไม่ตอ้งฝืนใจนะครับ  ผมอยากอภินันทนาการ เฉพาะแฟนคลับผมในนี้เท่านั้น
    http://221.128.79.249/scripts2/view.php?user=khonthai&board=1&id=2416&c=1&order=numtopic
    ลงชื่อไว้ ตอ้งมีไมต์ นัดเวลากันสี่ทุ่มครับ  เรียกเข้ามาแล้วรอ สิบนาทีให้หลังเรียกใหม่อีกที จะค่อยๆทะยอย บอกกันไปเรือยๆครับ  อย่าเรียกย้ำๆตลอดเวลานะครับ ขอให้เรียกแล้วรอ สิบนาทีให้หลังค่อยเรียกใหม่นะครับ ผมคงตอ้งคุยหลายคน มันคุยพร้อมกันไม่ได้ คงยาวหละครับ
    ขอให้รอครับ จะทะยอยบอกไป  ถ้าติดขัดอย่างไร ผมจะมาอัพเดทในนี้นะครับ  ติดต่อไมได้ ให้กลับมาอ่านในนี้ ณ เวลาที่ว่าอีกทีครับ
    การสื้อสารผ่านคอมก้ไม่ใช่ว่าจะราบรื่นเสมอไป บางทีโปรแกรม พวกนี้ก้เกเรครับ

ตัวใหม่ให้เป้ากำไรไว้ขึ้นต่ำ5% อัพเเหมือนเดิมครับ มันเป็นเป้าหมายต่ำสุดที่ต้องถึงเช่นเคยครับ

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 26 เม.ย. 51 13:43:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom