Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Foreign Update: ขอขึ้น SP "The 750 is not enough" กระทู้ที่ 19{แตกประเด็นจาก I6724456}

ต้องขอขึ้น SP ความเห็นที่19 ไว้ก่อนนะครับ  

เพราะลุงหมักดันเปลี่ยนใจ ยอมให้เปิดอภิปราย  ทำให้ pressure ทางการเมืองลดลงครับ  เปลี่ยนใจกระทันหันอย่างนี้  ต้องขอขึ้น SP ไว้ก่อนครับ
    และขอบคุณ ลุงหมักไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ  เพราะหากมาเปลี่ยนใจเอาวันอังคาร ผมคงขึ้น SP ไม่ทัน  

ถือเป็นการแก้เกมที่คลาสสิกมาก  แก้เกมได้ดีแม้ถูกรุกฆาต  ผมยอมถอยครับ   แต่ยังไม่ดีพอที่ผมจะ long Future

สำหรับ 750 Never Die ผมดำเนินการต่อครับ  

See you all,

จากคุณ : โอ่งสี - [ 22 มิ.ย. 51 17:32:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom