Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ติด PTT ที่ราคา 372 บาท ขอคำแนะนำครับ

ติดที่ราคานี้อยู่เกือบ 40,000 หุ้น วันจันทร์มีแนวโน้มจะลงอีกไหมครับ อยากตัดใจขายสัก 300 ต้น ๆ ก็ยังดี ราคาตอนนี้ 238 วันจันทร์จะซื้อเฉลี่ยอีกสัก 20,000 หุ้น ทุนจะอยู่ที่ประมาณ 320 กว่า ๆ จะซื้อเฉลี่ยหรือว่าถือไว้ไม่ขายไม่ขาดทุนหรือว่าขายทิ้งดีครับ ยิ่งดูราคาแล้วยิ่งเครียด โอกาสแตะ 400 จะมีไหม ตอนนี้คงหวังหริบหรี่ ขาดทุนกระจายทั้งพอร์ตเลยครับ PTT, PTTEP, PTTAR, PTTCH, BANPU cry cry cry

จากคุณ : The Blizzard - [ 19 ก.ค. 51 04:19:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom