Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

1St BUY SIGNAL

วันนี้เกิดสัญญาณซื้อแรกในรอบหลายเดือนที่ผ่านมา พร้อมกับการซื้อของต่างชาติ คาดว่าต่างชาติคงเข้ามาเก็บหุ้นคืนหุ้นที่ขาย short ออกไปก่อนหน้านี้ ในระยะสั้นๆ  หาก set ยังไม่หลุด 680 ก็ไม่มีอะไรน่ากลัวอีก  ส่วนเป้าหมายทางเทคนิค เป้าหมายแรกคือ 745 จุด   หากผ่านไปได้ เป้าหมายต่อไปก็ 800 จุดครับ  ดูกราฟเอาเองนะครับ   อย่าปล่อยหมูออกจากเล้าล่ะ เดี๋ยวต้องไปซื้อแพงไม่รู้นะ   ขอให้โชคดีครับ
     อ้อ   อีกอย่างหาก set หลุด 680 ก็ stoploss ไปก่อนนะครับในช่วงสั้นๆนี้ set ไม่ควรวกกลับลงมาต่ำกว่า 680 อีกในช่วงระยะ 1-2 สัปดาห์นี้  ขอให้โชคดีมีเงินใช้นะครับ

จากคุณ : kitty63 - [ 7 ส.ค. 51 12:47:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom