Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

"ช่องว่าง" .. หมายถึง .. การแปลงร่าง หรอคับ

หวัดดีคับ พี่ ๆ

ผมเพิ่งอ่าน ไฟล์ รวมกระทู้ ของคุณเด่นศรี จบ

สรุปว่า "ช่องว่าง" หมายถึง การแปลงร่าง หรอคับ

ทีแรกผมคิดว่า "ช่องว่าง" คือ กสงสฝ ในอนาคต ซะอีก

เพราะเรื่องการแปลงร่าง เห็นพี่ ๆ พูดกันประจำ ในคลับ

เลยไม่คิดว่าจะใช่ "ช่องว่าง" (แหะ แหะ คิดเองเออเอง)

อย่างนี้ ที่คุณเด่นศรีบอกว่า มีหุ้น 50 ตัว ก็เป็นเพราะ คุณเด่นศรีเหลือ "กองหลัง" เยอะหรอคับ

คือ ตอนนี้ผมมีกองหลังอยู่จำนวนนึงคับ เกิดจาก PTTAR ผมกำลังคิดจะใช้ "ช่องว่าง" นี้แล้ว จะเร็วเกินไปรึป่าวคับ

กองหลัง อยู่ที่ 21.20, 21.10, 20.80 และเรี่ยราดตามทางอีก 1% , 1% , 1% รวม ๆ กันแล้วก็หลาย % แล้วฮะ

แต่ไม่รู้ว่า จะเร็วเกินไปมั๊ยคับ เพราะเพิ่งเริ่ม DSM มาแค่ ครึ่งเดือนเอง

ในห้องสินธร ก็มีคนบอกว่า ตลาดยังลงอยู่ ผมกลัวว่าจะมีปัญหาเรื่องเงินสด ภายหลังคับ

ขอคำแนะนำ พี่ ๆ หน่อยคับ ว่าจะทำยังไงดี

ปล. ขอบคุณ คุณงำงำ คับ ตอนนี้ผมใช้ access ได้แล้วคับ
    มันต้องไปปลดล็อคอะไรซักอย่างนี่แหละคับ ผมคลิ๊กให้มันเป็น enable
    แต่ยังมีปัญหานิดหน่อยคับ คงต้องรบกวนอีกซักจิ๊ดนึง ขอบคุณคับ

จากคุณ : เสี่ยวหลง - [ 17 ส.ค. 51 00:08:55 A:58.64.83.156 X: TicketID:123609 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom