Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หาหุ้นในอดีต ช่วงวิกฤติ ต้นยำกุ้งมาดูกันดีกว่า

อยากเห้นว่าช่วงนั้น กราฟมันทำตัวกันอย่างไร บ้าง ใกล้ๆอย่างนี้ อาจจะมีกราฟ เก่าๆเหลือให้วิเคราะห์บ้าง
    ผมเชือว่าสวนใหญ่ตายไปแล้ว แต่ถึงตายไปแล้ว ก้ยังนำมาวิเคราะห์ การตายของมันได้

อยากรู้ว่ามันเป็นอย่างไร ถึงตาย

มันเป็นอย่างไร ถึงฟื้น

ท่านที่มีประสบการณ์ ได้อยู่ในช่วงดังกล่าว เข้ามาเล่าหรือ เข้ามาพูดถึง อดีตช่วงนั้นกันหน่อยเป็นไรครับ

ถ้าไม่รู้จะพูดอะไร ก้ใส่ชื่อหุ้นที่ประทับใจ ในช่วงนั้น ทั้งดีและร้าย

ถ้ามีกราฟหุ้นให้ดูได้ก้จะดีครับ จริงๆมันน่าจะมีกราฟเก่าๆ ในคลังที่ไหนเก็บไว้บ้าง จะได้เข้าไปศึกษาดู

เล่าสู่กันฟังบ้างครับ  ไม่รู้จะพูดอะไร ก้ใส่ชื่อหุ้นช่วงนั้น เป็นชื่อเต็ม กับชือย่อ ก้ได้ครับ เดียวไปลองเสิรชหาใน google เผือ่จะเห้นอะไร บ้าง

แวะเล่ากันหนอ่ยนะครับ จะเป็นประโยชน์กับมือใหม่ นักเล่นหุ้นรุ่นหลังๆอย่างผมและอีกหลายๆท่านที่เพิ่งเล่น ในระยะไม่กี่ปีมานี้ครับ

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 51 17:44:52

จากคุณ : khonthai.tk. - [ 11 ต.ค. 51 07:21:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom