Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พรุ่งนี้ ...รีบาวด์

3 วันที่ผ่านมาไม่ได้โพสต์กราฟ ก็ผมไม่ได้เทรด เลยไม่ได้ตามดู อิอิ...

ผมขายล้างพอร์ต ทำกำไรไปรอบหนึ่งแล้วตั้งแต่วันศุกร์ก่อนหน้า ตอนนั้นทายไว้ว่าเปิดสัปดาห์นี้หุ้นมันจะ sideway up ไปแถวๆ 470-480 แล้วค่อยร่วงลงมา ในกระทู้นี้ (คคห.17)

http://www.pantip.com/cafe/sinthorn/topic/I7183610/I7183610.html

...แม่นจริง เอิ๊กกกกก

วันนี้ผมกลับมาซื้อใหม่ แบบตั้งโปรแกรมไว้ว่าถ้าเซ็ตร่วงมาถึง 420 แต่ไม่หลุด ให้ส่งสัญญานบี๊บๆเรียกกลับมาเข้าตลาด ...เอิ๊กกก บ่ายนี้เลยซัดไปพอหอมปากหอมคอ

...คำเตือน ใครเล่น sideway เล่นรีบาวด์ไม่เป็น ...ห้ามเล่นแบบผมนะครับ ผมอาจจะขายพรุ่งนี้ตรงเซ็ตอยู่แถวๆ 440-450 ผมก็ฟันกำไรไป 5-10% แล้ว ถ้าท่านจับจังหวะตลาดไม่ได้ ท่านมาเล่นตามผม ท่านจะเจ๊งเอานะครับ

จากคุณ : แท็กซี่นิรนาม - [ 13 พ.ย. 51 17:15:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com