CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

เห็นด้วยมั้ยครับ ว่าPANTIPควรจะหาวิธี ให้ลบกระทู้ได้ยากขึ้น

เห็นด้วย (28 คน)
      ไม่เห็นด้วย (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

66.67%
     33.33%

เหมือนอย่างที่ มีหลายๆท่านพูด น่ะครับ
    ว่าตอนนี้มีบางคน ใช้member ถึง3ชื่อ
    (ซึ่งเป็นmember ที่เคยconfirm หมายเลขบัตรเท่านั้น จึงลบกระทู้ได้)
    (สงสัยจะเอาบัตรประชาชน ญาติพี่น้องมาสมัครpantip อิอิ)

ห้องสินธรตอนนี้ เลยคล้ายมีตัวป่วน วิ่งลบกระทู้ชาวบ้าน

อยากถามชาวสินธรว่า pantipควรจะใช้วิธีไหนดีครับ
    ให้ลบกระทู้ได้ยากขึ้น เช่นตอนนี้ไฟแดง3อัน กระทู้จึงจะหาย
    ดังนั้นเพิ่มเป็น5-6ดีมั้ย
    หรือควรจะโชว์ไปเลย ว่าไฟแดงตอนนี้ สมาชิกชื่อใดเป็นคนกด

ดังนั้นอยากให้ ชาวสินธร ช่วยกันถล่มe-mail ไปให้pantip ทีครับ
    ที่ kratoo@pantip.com
    เรื่องห้องสินธรโดนป่วน ,กระทู้ลบง่าย ฯลฯ
    ท่านที่เก็บชื่อ link ของกระทู้ที่โดนลบไว้ ถือว่าโชคดีมากเลยครับ
    เป็นหลักฐานครับ รวบรวมส่งไปด้วยได้เลย เพื่อหาตัวคนทำผิด จะได้แบนคนที่คอยป่วน

จากคุณ : ไข่ไป่ทั่ว - [ 23 ธ.ค. 51 20:35:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com